Forum REC Revealing Enterprise Strona Gwna
Strona glwna RECREC HomeFAQFAQSzukajSzukajUytkownicyUytkownicyGrupyGrupy RejestracjaRejestracja
ProfilProfilZaloguj si, by sprawdzi wiadomociZaloguj si, by sprawdzi wiadomociZalogujZaloguj
Chọn tỷ lệ òn b&

Napisz nowy temat   Odpowiedz do tematu    Forum REC Revealing Enterprise Strona Gwna -> Jak to robicie...
Zobacz poprzedni temat :: Zobacz nastpny temat  
Autor Wiadomo
nguyenhop0303

Doczy: 19 Lis 2020

PostWysany: 20 Lis 2020 03:55    Temat postu: Chọn tỷ lệ òn b& Odpowiedz z cytatem

Chọn tỷ lệ òn bẩy trong forex như thế nào cho hợp l?[/b]
bạn ã bao giờ ặt thắc mắc chọn tỷ lệ òn bẩy trong forex như thế nào là tốt nhất hay chưa? khi ni ến òn bẩy forex thì phổ biến người nghĩ rằng òn bẩy c khả nng thực hiện việc dùng 1 số tiền nhỏ trong tài khoản của mình ể chi phối quyền kiểm sot 1 lượng tiền lớn hơn trên thị phần ngoại n nn. Hãy Phn tch bài viết ể biết nên chọn tỷ lệ òn bẩy nào tốt trong àm phn ngoại hối.
lưu trước lc tuyển lựa tỷ lệ òn bẩy trong forex[/b]
Hiện nay c khng t trader ã bắt ầu với 1 tài khoản nhỏ nhưng chọn lựa tỷ lệ òn bẩy trong forex tương ối cao với mong chờ kiếm ược 1 mức lợi nhuận phổ thng hơn và nhanh chng. tuy vậy kết quả mà họ nhận ược là thường xuyên thua lỗ và bắt ầu nhận thấy chn nản. Ở y c hai l do ảnh hưởng mà cc trader nên biết và rt kinh nghiệm:
Thứ nhất ấy là việc chọn òn bẩy cao làm cho tnh rủi ro của giao dịch tng cường lên, như vậy lc bạn dùng òn bẩy forex thì mức ộ thua lỗ c thể xảy ra giả dụ cc bạn ko iều hành tốt và chưa nắm bắt cch chọn tỷ lệ thch hợp.
Thứ 2 ấy là về tm l, khi bạn c 1 account nhỏ thì cc bạn lại c thiên hướng chấp thuận mất phổ thng hơn. y c thể là iều dễ khiến cc bạn ph bỏ những nguyên tắc thương lượng và trở nên liều lĩnh với thị phần forex.

[img]https://lh6.googleusercontent.com/CWDlhNZl9nazxXnvuxrOKHJzzbfAWQGdLzr2a-kTGNFSnPCE01GoeWMxD8GUP4qr8YVFRLIMNaO3FLijntOiSBOCXurHkU3GRwR6iFlQ_lwdkq7kSWcTet7rO_0BrjcycTbWoYpr[/img]
bạn cần ch trước khi chọn lựa tỷ lệ òn bẩy
tri lại với những trader chuyên nghiệp của những sàn giao dịch forex uy tn họ tuyển lựa òn bẩy rất thấp. Giữ òn bẩy của bạn thấp hơn là bảo vệ vốn của cc bạn lc bạn mắc lỗi àm phn và sẽ lu bền lợi nhuận của bạn hơn. phổ qut chuyên gia sẽ sử dụng tỷ lệ òn bẩy như 10:1 hay 20:1. Tỷ lệ òn bẩy trong forex phụ thuộc phần nhiều vào chiến lược ược dùng. Việc nắm bắt ược cc tc dụng của òn bẩy cũng như tỷ lệ òn bẩy tối ưu rất quan trọng ể c những chiến lược thương lượng thành cng. cc bạn sẽ ko muốn àm phn qu phổ thng nhưng muốn tận dụng tối a giao dịch c khả nng sinh lời. thng thường những nhà àm phn sẽ th nghiệm òn bẩy trong chiến lược của mình trong 1 thời kì sau ấy mua ra những chiến lược phù thống nhất.
ề xuất k quỹ trong òn bẩy forex[/b]
Tỷ lệ òn bẩy là 50:1 nghĩa là buộc phải k quỹ tối thiểu ối với nhà àm phn là 1/50=2%
Tỷ lệ òn bẩy là 100:1 thì tức là yêu cầu k quỹ tối thiểu ối với nhà àm phn là 1/100=1%
Tỷ lệ òn bẩy trong forex ược xem là tốt là bằng hoặc cao hơn 1:100 tỉ dụ như 1:200, 1:500, 1:1000. ối với những nhà àm phn chuyên nghiệp thì òn bẩy càng to càng tốt, tuy vậy phổ biến nhà thương lượng khc lại ưa ra quan iểm òn bẩy thấp thì lơị nhuận thu lại sẽ to hơn.
nếu ko ứng dụng òn bẩy, những nhà giao dịch c thể sẽ khng thấy a dạng biến ộng 10% trong tài khoản của họ trong khoảng thời gian một nm. Nhưng một nhà thương lượng p dụng việc dùng òn bẩy c thể trải qua mức di chuyển hơn 10 phần trm chỉ trong khoảng thời gian một ngày.
N là tiêu biểu cho òn bẩy ược sản xuất duyệt số tiền nhất ịnh. Số tiền như vậy ược ch là khc với cc nhà mi giới khng giống nhau. Mỗi nhà mi giới tun theo cc quy tắc và quy ịnh lc phn phối òn bẩy. thường nhật số tiền ược ặt theo tỷ lệ 1:50, 1:100,1:500, 1:1000.
Tỷ lệ òn bẩy trong forex là gì?[/b]
[img]https://lh5.googleusercontent.com/cDUlhYi7I_2b3UaD__J8ReOwj4wxSXFJSCFhJ7HwPIiVMe4mGrkWiBRC7cZZOo8W1AIwU_8G2WzQAEdCiFrfanjgbU3QHjpGXTjeM-Vf02wm0C1pc6zSeeOmyUoO6GXs6THdkd_X[/img]
những tỷ lệ òn bẩy trong forex
Tỷ lệ òn bẩy 1:50 dựa trên thực tiễn là ối với mỗi 1 la mà cc bạn c trong account của mình, cc bạn c thể thực hiện một thương lượng c gi trị lên tới 50 la. Hãy xem v dụ: nếu bạn ặt một khoản tiền gửi là 500 USD trong account của mình, cc bạn sẽ ược php thực hiện những giao dịch trên thị phần c trị gi lên tới 25.000 la.
Tỷ lệ òn bẩy 1:100, một thể hiện thực tại là ối với mỗi USD bạn ã ặt trong account của mình, bạn c thể thực hiện một àm phn ược ghi nhận là c gi trị lên tới 100 la Mỹ. y là mức òn bẩy bình thường dành cho những người c account lot tiêu chuẩn. Khoản tiền gửi thường ngày ược ề xuất tối thiểu là 2000 USD cho account l tiêu chuẩn sẽ cho php nhà thương lượng thực hiện những giao dịch lên ến trị gi là 200.000 la.
òn bẩy ược ặt ở tỷ lệ trong khoảng 1:200 cung cấp khả nng rằng ối với mỗi la Mỹ ược giữ trong tài khoản của cc bạn, cc bạn c thể thực hiện một giao dịch c gi trị lên tới 200 USD. y ược coi là tỷ lệ òn bẩy trong forex thng thường ược phn phối lc người nào sở hữu tài khoản mini lot. yêu cầu k quỹ thng thường tối thiểu là 300 la sẽ c tức là nhà thương lượng c tiềm nng tiến hành những thương lượng với gi trị lên ến 60.000 la Mỹ.
khi ề cập ến òn bẩy ược ặt ở tỷ lệ 1:400, iều này c tức là ối với mỗi một la mà cc bạn sở hữu trong account của mình, cc bạn c khả nng thực hiện một àm phn c gi trị lên tới 400 la Mỹ . Cần lưu rằng c một vài nhà mi giới cho php cc bạn sử dụng òn bẩy với tỷ lệ 400 n 1 nếu cc bạn c account lot mini. tuy vậy, iều quan yếu là phải cẩn trọng v như một nhà mi giới cho php cc bạn sử dụng òn bẩy với tỷ lệ 400 n 1 trên một tài khoản nhỏ. nếu người nào ấy ặt một khoản tiền 300 la trong tài khoản forex và sau phấn ấu thực hiện thương lượng phê duyệt việc sử dụng òn bẩy với tỷ lệ 400 n 1 c thể thua lỗ hoàn toàn chỉ trong vài pht.
sự thật về cc nhà giao dịch chuyên nghiệp dùng tỷ lệ òn bẩy[/b]
là iển hình cho những nhà giao dịch chuyên nghiệp thực hiện cc giao dịch với òn bẩy c tỷ lệ siêu thấp. bạn c thể kiểm sot an ninh tiền của mình tốt hơn lc giữ tỷ lệ òn bẩy thấp trong những tình trạng cc bạn mắc một số sai lầm khng lường trước ược lc giao dịch. iều này c nghĩa là bạn sẽ em tới sự nhất qun về lợi nhuận của mình.
Nhìn chung, toàn bộ cc nhà àm phn chuyên nghiệp c xu thế ứng dụng việc dùng òn bẩy với cc tỷ lệ như 10:1 hay 20:1. C khả nng tiến hành những giao dịch với tỷ lệ òn bẩy thấp tương tự ngay cả lc nhà mi giới quyết tm phn phối cho cc bạn tỷ lệ òn bẩy cao hơn. bạn sẽ cần phải ặt phổ qut tiền hơn vào tài khoản của mình và cẩn thận ể tiến hành t sơ st nhất c thể.
Tỷ lệ òn bẩy trong Forex tốt như 1:100 là vừa ủ ể cc nhà thương lượng làng nhàng sử dụng hết tiềm nng trong thế giới giao dịch.
Lời kết[/b]
sử dụng tỷ lệ òn bẩy trong forex c thể gip cc bạn kiếm ược số tiền to với s vốn Ban ầu thấp. tuy thế bạn cũng nên cn ề cập tuyển lựa tỷ lệ òn bẩy nào thch hợp với khả nng của mình, sử dụng òn bẩy thành cng còn can dự ến cch cc bạn iều hành tuyệt vời. Như thế nên phải Tìm hiểu thật kỹ những tỷ lệ òn bẩy tốt trong thương lượng forex.
Powrt do gry
Oglda profil uytkownika Wylij prywatn wiadomo
Wywietl posty z ostatnich:   
Napisz nowy temat   Odpowiedz do tematu    Forum REC Revealing Enterprise Strona Gwna -> Jak to robicie... Wszystkie czasy w strefie CET (Europa)
Strona 1 z 1

Skocz do:  
Nie moesz pisa nowych tematw
Nie moesz odpowiada w tematach
Nie moesz zmienia swoich postw
Nie moesz usuwa swoich postw
Nie moesz gosowa w ankietach

Forum stworzone przy pomocy phpBB © 2001, 2005 phpBB Group
grafika i modyfikacja forum: Symulakrum.com